CHI TIẾT Ý KIẾN VÀ PHẢN HỒI

Cấp trùng số nhà?
Thứ tư, 24/07/2019, 05:40 SA
Cỡ chữ Màu chữ image
Thông tin ý kiến
Chủ đề: Cấp trùng số nhà?
Người gửi: Phạm Thị Nhan Email: phamthinhanpvh@gmail.com
Địa chỉ: Q. Tân Bình, TP.HCM Số điện thoại:
Giới tính: Nam Năm sinh:
Lĩnh vực: Hỏi đáp Ngày gửi: 24/07/2019
Nội dung: Nhà tôi trên đường Đất Thánh P.6 Q.Tân Bình, khu dân cư ổn định lâu dài. Khi đổi số nhà lại cấp trùng số, 2 nhà 1 số. Cụ thể số 46 (số cũ 14/24/6 ) Đất Thánh, P.6, số này cũng được cấp cho nhà bên cạnh nhà tôi, nhà đó vốn gồm 1 chủ tách thành 3 hộ?
Tài liệu đính kèm: Không có tài liệu đính kèm
Thông tin phản hồi
Không có tài liệu đính kèm
Người phản hồi:
Nội dung: Chào Bà Phạm Thị Nhan, Vấn đề Bà hỏi, Sở Xây dựng trả lời như sau: Những trường hợp số nhà chưa hợp lý sẽ được điều chỉnh khi UBND quận Tân Bình triển khai Kế hoạch đánh số nhà theo Quyết định số 22/2012/QĐ-UBND ngày 31-5-2012 của UBND thành phố. Trường hợp Bà có nhu cầu, đề nghị Bà liên hệ với UBND quận Tân Bình để được giải quyết.
Số lượng lượt xem: 485